24/10/2024
Ẹ̀KÚNLẸ̀KÙN B: GBOGBO NNKAN ṢE ṢẸṢE (ỌJỌ́ 14 – 24/10/2024)
KÀNSÍBÍBÉ BÍBÉLÌ: Joshua 15:1-63
ÌYÍN ÀTI ÌJÍNLÈ ÒRIN ÌṢẸ́GUN
ÀDÚRÀ
1. Àwọn alágbára burúkú tí wọ́n ti ṣe májẹ̀mú ibi lòdì sí ògo mi, ẹ́ ya wèrè ní orúkọ Jésù.
2. Àwọn alágbára burúkú tí wọ́n ń lọ jìnnà láti mú kí n sọkún, gba ọfà ikú ní orúkọ Jésù.
3. Ẹnikẹ́ni tó bá sọ pé ó má kú dání ṣáájú kí ó tó rí ìdàgbàsókè mi, gba ọfà ikú ní orúkọ Jésù.
4. Àwọn alágbára tí wọ́n sọ pé mi ò ní lè dé orí àtìpó ògo mi, ẹ ya wèrè ní orúkọ Jésù.
5. Ògiri ibi tó ń dúró láàrín mi àti ìbùkún mi, gbọ́ ọ̀rọ̀ Olúwa, ṣubú lulẹ̀ ní orúkọ Jésù.
6. Ilẹ̀kùn ibi nínú ilé bàbá mi tí ń bá ògo mi jà, mú iná jẹ ní orúkọ Jésù.
7. Idà ìbànújẹ́ tí a rán sí ẹ̀mí mi, jẹ ẹni tó rán án ní orúkọ Jésù.
8. Ọlọ́run Bẹ́tẹ́lì, dìde, kí o máa gbé gbogbo agbára tí ń bá ògo mi jà lọ ní orúkọ Jésù.
9. Ìjì ayé tì ń ja lòdì sí ọkọ̀ àyànmọ́ mi, máa dakẹ́ ní orúkọ Jésù.
10. Ọlọ́run òkè yìí, dìde, fi àṣẹ rẹ fun gbogbo aláìnífẹ́ mi kí wọn ya wèrè ní orúkọ Jésù.
11. Àtìjọ́ ọjọ́, dìde kí o bá gbogbo àwọn tó ń bá mi jà lọ ní orúkọ Jésù.
- BETHEL APOSTOLIC LIFE MINISTRY